dongfeng sokon parts. dongfeng fengshen parts,dongfeng fengshen auto parts,fengshen S30 parts,fengshen AX7 parts,A30 parts,CROSS parts,A60 parts,M5 parts,X5 parts,S50 parts,CM7 parts,M3 parts,V3 parts,X3 parts

36 views
Skip to first unread message

ja...@cinaautoparts.com

unread,
Mar 6, 2015, 8:39:58 AM3/6/15
to
dongfeng parts,DFM parts,DFM Spare Parts,Dfm Mini Truck Parts,DFSK,DFM,SOKON,DFSK K17 PARTS,K05 PARTS,K07 PARTS,DFM AUTO SPARE PARTS,DFSK auto parts,Dfsk Mini Truck parts,DFSK vans parts,DFM sokon K17 genuine part,Auto Spare Parts For DFM Mini Van
New Original Auto Parts for car DFM,SOKON,DFSK K01, K02, K06, K07,K17,V07, V21, V22, V27, V29, C37
dongfeng sokon parts.
dongfeng fengshen parts,dongfeng fengshen auto parts,fengshen S30 parts,fengshen AX7 parts,A30 parts,CROSS parts,A60 parts,M5 parts,X5 parts,S50 parts,CM7 parts,M3 parts,V3 parts,X3 parts

https://www.facebook.com/chinacarparts

https://www.facebook.com/chanaparts

https://www.facebook.com/CheryAutoParts

https://www.facebook.com/hafeiparts

https://www.facebook.com/greatwallparts

https://www.facebook.com/cheryparts

https://www.facebook.com/geelyautoparts

www.cinaautoparts.com
dongfeng spare parts, dongfeng mini truck parts, dfm parts, dongfeng tractor parts, dongfeng truck, nissan qashqai parts, dongfeng gearbox parts, dongfeng cummins parts, dongfeng auto parts,dongfeng s30,dongfeng zna rich,dongfeng duolika 5t,dongfeng duolika 10t

CINA auto parts

unread,
Jul 14, 2016, 10:27:34 PM7/14/16
to
在 2015年3月6日星期五 UTC+8下午9:39:58,ja...@cinaautoparts.com写道:

911910042 น็อตท่อไอเสียและสปริง 螺栓 BOLT
915910002 น็อตท่อไอเสีย 前摆臂与前悬挂横梁安装螺母 M10×1.25 NUT
1000000SD0101 เครื่องยนต์ V27 裸机(EQ474i-30) ENGINE ASSEMBLY
1000021A0109 ขาปรับไดชาร์จ K01H
1000025A0000 ปะเก็นท่อน้ำเข้า K01H
1000035A0000 ปะเก็นคอยจุดระเบิด K01H
1000047A0000 ปะกับ/กันรุน K01H
1000049A0109 มูเล่ย์เพลาข้อเหวี่ยง K01
1000050A1100 ปะเก็นท่อร่วมไอเสีย K01H
1000051A0300 ปะเก็นปั๊มน้ำมันเครื่อง K01H
1000052A0000 ปะเก็นปั๊มน้ำ K01H
1000059A0000 สกรูฝาวาล์ว K01H
1000061A0000 แหวนรองสกรูฝาวาล์ว K01H
1000064A0000 ปะเก็นอ่างน้ำมันเครื่อง
1000077A0109 สายพานไดชาร์ท K01H
1001010KH01 ขาเหล็กแท่นเครื่อง ซ้าย K01H
1001020KH01 ขาเหล็กแท่นเครื่อง ขวา K01H
1001020VC01 เหล็กยึดยางแท่นเครื่องขวา V21 发动机右支架,465、466、474用
1001021VC01 ขาเหล็กแท่นเครื่อง V21
1002000A2600 เสื้อสูบ K01H
1002021A00000 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์0
1002021A00001 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์ 1
1002021A00002 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์ 2
1002021A00003 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์ 3
1002021A00004 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์ 4
1002021A00005 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์ 5
1002028A0000 ปะเก็นน้ำข้างเครื่อง K01H
1002030A0000 ปะเก็นหลังเครื่อง K01H
1002060A0300 ซีลข้อเหวี่ยงหลัง K01H
1002060B0100 ซีลข้อเหวี่ยงหลัง V27 曲轴后油封总成 CRANKSHAFT REAR OIL SEAL ASSEMBLY
1002100B0000 เสื้อสูบ
1003010A2600 ฝาสูบ K01H
1003055A0000 ปะเก็นฝาครอบวาล์ว K01H
1003070A2600 ปะเก็นฝาสูบ K01H
1004014A00000 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 0 K01H
1004014A00001 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 1 K01H
1004014A00002 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 2 K01H
1004014A00003 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 3 K01H
1004014A00004 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 4 K01H
1004014A00005 ชาร์ฟก้านสูบเบอร์ 5 K01H
1004022A0000 แหวนล็อคสลักลูกสูบ 活塞销卡环 PISTON PIN 1.1
1004024A2600 ปะเก็นน้ำข้างเครื่อง K01H
1004025A2600 ปะเก็นหลังเครื่อง K01H
1004028A2600 ลูกสูบ K01H
1004100A0000 ก้านสูบ K01H
1005022A2600 เพลาข้อเหวี่ยง K01H
1007020A2600 ซีลก้านวาล์ว K01H
1007032A2600 วาล์วไอเสีย K01H
1007033A2600 วาล์วไอดี K01H
1008031A0300 ปะเก็นฝาครอบวาล์วน้ำ K01H
10101139 น็อตไดสตาร์ท
1011000A0000 ปั๊มน้ำมันเครื่อง K01H
10111001 ท่อย่นปั๊มเชื้อเพลิง 暖通水管三通 T PIECE, HEATER
1011200A0300 ซีลข้อเหวี่ยงหน้า K01H
1011200B0100 ซีลข้อเหวี่ยงหน้า V27 曲轴前油封总成 CRANKSHAFT FRONT OIL SEAL ASSEMBLY
10115114 ท่อน้ำมัน5/16 NCR
1014026 ท่อหายใจฝาวาล์ว1.1 通风橡胶管Ⅱ HOSE Ⅱ
1014026A0000A ท่อหายใจฝาวาล์วบน1.1 通风橡胶管Ⅱ HOSE Ⅱ
1021010A0000 รอกสายพานไทมิ่ง K01H
1021100A0200 ฝาครอบไทมิ่งตัวหน้า K01H
1021600A0200 ฝาครอบไทมิ่งตัวหลัง K01H
110160001 ถังน้ำมันเชื่อเพลิง 燃油箱总成及附件(40 升) FUEL TANK ASSY & ACCESSORY(40L)
110167012 ฝาถังน้ำมันเชื้อเพลิง(เหล็ก) 油箱盖总成 FUEL TANK CAP ASSEMBLY
1101680KP01 ท่อเหล็กเติมน้ำมัน
1101700VC01 ชุดชาโค V21 碳罐带附件总成,V系用 CANISTER ASSEMBLY
110171001 ชาโค 碳罐总成 CANISTER ASSEMBLY
110172101 วาล์วชาโค 2ทาง
110601301 ลูกลอยน้ำมัน 油泵油量传感器总成 FUEL PUMP OIL LEVEL SENSOR
110610001 ปั๊มเชื้อเพลิงรุ่นเก่า
110610003 ปั๊มเชื้อเพลิง VAN 电子燃油泵总成 ELECTRONIC FUEL PUMP ASSY
1106100KA01 ปั๊มเชื้อเพลิง K01H
110610101 มอเตอร์ปั๊มเชื้อเพลิง 电子燃油泵
110811001 สายคันเร่ง1.3
110811002 สายคันเร่ง1.1 加速钢索总成1.1L CABLE ASSY, ACCELERATING1.1
110811091 สายคันเร่ง V27 加速钢索总成 SPEED WIRE ASSEMBLY
110910001 หม้อกรองอากาศทั้งชุด1.3 空气滤清器总成 AIR CLEANER ASSY
110910002 หม้อกรองอากาศทั้งชุด1.1 空气滤清器总成 AIR CLEANER ASSY
1109100VC01 หม้อกรองอากาศ V27 空气滤清器总成 AIR FILTER ASSEMBLY
110911101 บูชเหล็กกล่องกรองอากาศ 空气滤清器安装衬套 INSTALLING BUSH
110911301 ท่อย่นกรองอากาศ1.3 空气滤出口软管(波纹管) HOSE1.3
110911302 ท่อย่นกรองอากาศ1.1 空气滤出口软管(波纹管) HOSE1.1
110911392 ท่อย่นกรองอากาศ V27 空气滤出口软管(波纹管),466发动机用 HOSE
110911401 เข็มขัดรัดท่อย่น 空气滤环箍 HOOP 1#
110911601 ฝาครอบกรองอากาศบน1.3 空气滤清器壳盖,01空滤器总成用 CAP, AIR CLEANER
110911602 ฝาครอบกรองอากาศบน1.1 空气滤清器壳盖 CAP, AIR CLEANER
110911701 หม้อกรองอากาศล่าง1.3 空气滤清器壳底,01空滤器总成用 FUNDUS
110911702 หม้อกรองอากาศล่าง1.1 空气滤清器壳底,05空滤器总成用 FUNDUS
110911801 กิ๊ปล็อคหม้อกรองอากาศ 勾簧 REED
110912001 ไส้กรองอากาศ 空气滤清器滤芯 FILTERING ELEMENT
110912201 เข็มขัดรัดปีกผีเสื้อ รุ่น1.3 空气滤环箍2#(蜗杆环箍 1.3 CLAMP
11091401 กล่องเก็บเสียง 1.3 谐振器总成
111701092 กรองเบนซิล V27 燃油细滤器及支架 FUEL FINE FILTER AND BRACKET
111702001 กรองเบนซิล 燃油细滤器本体 FUEL FILTER BODY
1201100VD01 หม้อพักท่อไอเสีย V21 消声器总成,474、475发动机用 MUFFLER ASSY
120111001A หม้อพักท่อไอเสียแบน VAN 消声器总成 van MUFFLER ASSY VAN
120111002A หม้อพักท่อไอเสียกลม VAN 消声器总成 van MUFFLER ASSY VAN
120111011 หม้อพักท่อไอเสีย(แบน)truck 消声器总成 MUFFLER ASSY TRUCK
120111012C หม้อพักท่อไอเสียกลม TRUCK 消声器总成,KB17-001化油器用 MUFFLER ASSY
120111091 หม้อพักท่อไอเสีย V27
120112002A ท่อแคทไลติกส์1.1(กลม) 三元催化转化器总成,K系(除K17),465国Ⅱ(圆) CATALYTIC CONVERTER
120112006 ท่อแคทไลติกส์1.3 TRUCK 三元催化转换器总成(OBD ) CATALYTIC CONVERTER
120112008 ท่อแคทไลติกส์ 三元催化转换器总成 CATALYTIC CONVERTER
120113002 ประเก็นคอท่อร่วมไอเสีย 消音器衬垫,蝶形平垫、465发动机 EXHAUST MANIFOLD GASKET
120114001 แหวนทองแดงท่อไอเสีย1.3 消声器密封环1.3 SEAL RING, MUFFLER
120115001 ยางหิ้วท่อไอเสีย 消声器联接件 EXHAUST RUBBER
120116001 ประเก็นคอท่อไอเสีย(คาร์บอน)
1205100VA08 ท่อแคทไลติกส์ V27 三元催化转换器(不带OBD) CATALYTIC CONVERTER
120911001A ปลายท่อไอเสีย VAN 消声器尾部装饰罩 EXHAUST COVER
120911091 ปลายหม้อพักท่อไอเสีย V27
1302010KP01 ขายึดหม้อน้ำบน
1302030KP01R คานหม้อน้ำใหญ่ K01H
130310003R ชุดท่อน้ำเหล็ก K01H
1303110KH01 ท่อน้ำวาล์น้ำเข้าท่อเหล็ก K01H 发动机出水软管,474系列发动机、连接发动机出水口到水管组件
1306000A0000 วาล์วน้ำ K01H
1306041A0000 ฝาครอบวาล์วน้ำ K01H
1307000A0000 ปั๊มน้ำ K01H
160211001 สายคลัทช์1.3 离合器钢索总成1.3L CABLE ASSY, CLUTCH1.3
160211002 สายคลัทช์1.1 离合器钢索总成1.1L CABLE ASSY, CLUTCH1.1
1602110VA01R สายคลัทช์ V27 离合器钢索总成 CLUTCH WIRE ROPE ASSEMBLY
280173912 คานใต้เครื่อง 后围下横梁 LOWER CROSSBEAM, REAR COVER
280243101 แผงฝาครอบเครื่อง 发动机防护板 ENGINE COVER
3122051A10 ออร์โตเมติกสตาร์ท1.3 电磁开关组件 ELM SWITCH COMP
3132077A00 เฟืองไดสตาร์ท 单向离合器总成
350410001 ชุดขาคลัทช์ 踏板支架总成(带制动开关) BRKT ASSY(WITH BRAKE SWITCH)
3600020D0000 เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำ 1.3 水温传感器 SENSOR
36000901 เซ็นเซอร์ลิ้นปีกผีเสื้อ 1.1 节气门位置传感器1.1 SENSOR, THROTTLE POSITION
3600090D0000 เซ็นเซอร์ลิ้นปีกผีเสื้อ 1.3 节气门位置传感器 1.3 SENSOR, THROTTLE POSITION
3600200A2600 เรือนปีกผีเสื้อ K01H
3610500B0900 น็อคเซ็นเซอร์ K01H
3611200A1100 เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำ1.1(3ขั้ว) 水温传感器 1.1 COOLANT TEMP. SENSOR
3611600CA0302 สวิทช์แรงดันน้ำมันเครื่อง K01H 机油压力报警器总成 THE OIL PRESSURE ALARM ASSEMBLY
3612010B0000 ชุดรางหัวฉีด V27 燃油分配管总成 THE FUEL ALLOCATION TUBE ASSEMBLY
3612010D0000 ชุดรางหัวฉีด 1.3 燃油分配管总成1.3 SPRAYING ASSEMBLY
3612011D0000 หัวฉีด 1.3 喷油器1.3 FUEL INJECTOR
3612012D0 ท่อรางหัวฉีด 燃油导轨总成 FUEL DISTRIBUTING PIPE
3612014D0000 เร็คคูเรเตอร์1.3 调压阀 VALVE, PRESSURE REGULATOR
3612020D0000 เรือนลิ้นปีกผีเสื้อ1.3 节气门体总成1.3 ELECTRONIC THROTTLE CONTROL
3612021D0000 มอเตอร์เดินเบา/ไอเดิลสปรีด1.3 步进电机1.3 IDLING REGULATOR
3612030A วาล์วชาโค 1.3 碳罐电磁阀 CANISTER
3612030D วาล์วชาโค 1.1 碳罐电磁阀 CANISTER
3701100A1100 ไดชาร์จ K01H
3701300B0000 ขายึดไดชาร์จ V27 压缩机支架总成 COMPRESSOR GSK ASSY
3701300B0626 ขายึดไดชาร์จ V21 压缩机支架总成 COMPRESSOR GSK ASSY
3705010A1409 คอยจุดระเบิด K-01MC
3705010D0000 คอยจุดระเบิด 点火线圈总成1.4 IGNITION COIL ASSY 1.4
3707100A2600 ชุดสายหัวเทียน K01H
3707200A2600 หัวเทียน K01H
3708000A0000 ไดสตาร์ท K01H
3708031 ออโต้เมติกสตาร์ท 1.1 电磁开关组件1.1 ELECTROMAGNETIC SWITCH ASSEMBLY
372411001 สายกราวแบต 蓄电池搭铁线 WIRE, BATTERY
372418001 สายไฟปั๊มน้ำมัน 油泵连接线束总成 1.2 WIRING HARNESS
3742040D0000 อ๊อกซิเจนเซ็นเซอร์ 氧传感器 OXYGEN SENSOR
3752010B0000 น็อคเซ็นเซอร์ V27 爆震传感器 KNOCK SENSOR
3752010D0000 เซ็นเซอร์จับการน็อคเครื่อง 爆震传感器 KNOCKING SENSOR
3752020D0000 เซ็นเซอร์เพลาลูกเบี้ยว 1300 相位传感器总成 CAMSHAFT POSITION SENSOR
3762010D แอร์โฟร์(ส.ม.อ ) 进气压力温度传感器 SENSOR, PRESSURE & TEMR
3762010D0000 แอร์โฟร์1.3 进气压力温度传感器1.4 SENSOR, PRESSURE & TEMR
3772010D0000 เซ็นเซอร์ฟลายวีล1.3 曲轴位置传感器 CRK POSITION SENSOR
377501201 ขาล็อคแบตเตอรี 蓄电池压板,普通汽油车通用 BAND
380201001 สายไมล์บน 1 号里程表软轴 ODOMETER SOFT SHAFT,NO.1
382002001 เซ็นเซอร์เรือนไมล์1.3 车速里程表传感器1.3 SENSOR HOUSING.
501001001R คานนวมหน้าปัทม์ 转向支撑构件总成 MEMBER ASSY,STEERING SUPPORT
501001002R คานนวมหน้าปัทม์ K01H
8101020VA01R ชุดวาล์วฮิตเตอร์ V27
810110001R ท่อสามทางฮีตเตอร์ 暖通水管三通带胶管总成 T PIECE WITH TUBE ASSY, HEATER
810501001 แผงรังผึ้งเเอร์ 1.3 冷凝器芯体1.3 (新款) CONDENSATOR CORE
810501002 แผงรังผึ้งเเอร์ 1.1
810506001 สวิตช์ไดเออร์ 高低压开关 SWITCH, BETWEEN HIGH & LOW VOLTAGE
810723001 เทอร์โมสตัสแอร์(หางหนู) 温度传感器 TEMPERATURE SENSOR
810820001 ประตูลม 进气箱总成 AIR ENTRANCE BOX ASSY
811000091 สายพานแอร์ V27 (850) 压缩机V 型皮带(850 型) COMPRESSOR ADJUSTING BRACKET
811160101 สายพานแอร์ 828 压缩机V 型皮带(828 型) COMPRESSOR “V”STRAP(NO 828)
811160102 สายพานแอร์ (785-1.1/SD7)
811165001 ขาปรับคอมเพลสเซอร์แอร์1.1 压缩机调节支架 COMPRESSOR ADJUSTING BRACKET
90406032 กิ๊บเหล็กค้ำฝากระโปรง
995641400 แหวนถ่ายน้ำมันเครื่อง
995641800 แหวนถ่ายน้ำมันเฟืองท้าย
995641900 แหวนถ่ายน้ำมันเครื่อง
EQ465i1000024 แผ่นรองเฟืองมูเลย์ 正时皮带挡片 TIMING STRAP PATCH
EQ465i1000029 ยางรองฝาครอบสายพานไทมิ่ง 前后罩壳橡胶密封垫1.1 SEAL
EQ465i1000048 เฟืองเพลาข้อเหวี่ยง 曲轴正时皮带轮1.1 CRANKSHAFT GEAR
EQ465i1000053 สายพานไทมิ่ง 正时皮带1.2 BELT
EQ465i1000101 เฟืองสายพานไทมิ่ง 凸轮轴正时皮带轮 TIMING STRAP WHEEL
EQ465i1002010 เสื้อสูบ 曲轴箱总成1.1 CYLINDER
EQ465i1002027 ฝาตาน้ำ 封水端盖 COVER
EQ465i1002034 ปลอกเหล็กวัดน้ำมันเครื่อง 油位计导管 GUIDING PIPE
EQ465i1002050 เหล็กวัดน้ำมันเครื่อง 油位计总成 OIL POSITION CALCULATER ASSY
EQ465i1004010 ก้านสูบ 连杆总成 CONNECTING ROD
EQ465i1005022 เพลาข้อเหวี่ยง1.1 曲 轴 CRANKSHAFT ASSY
EQ465i1006013 เพลาลูกเบี้ยว 凸轮轴 CAMSHAFT
EQ465i1009010 อ่างน้ำมันเครื่อง 机油盘总成1.2 OIL PAN ASSY
EQ465i1014021 ท่อหายใจฝาวาล์วล่าง1.1 通风橡胶管Ⅰ AIR HOSE
EQ465i1022010 ฝาครอบไทมิ่งตัวหลัง 正时皮带后罩总成 FRONT COVER ASSY
EQ465i1023011 ฝาครอบไทมิ่งตัวหน้า 前罩壳 FRONT COVER SEAL
EQ465i11000014 สลักเพลาข้อเหวี่ยง1.1 机油泵曲轴后端盖定位套 PIN
EQ465i11000017 มูเลย์ปั๊มน้ำ 水泵皮带轮 STRAP WHEEL
EQ465i11000021 ขาปรับไดชาร์จ 发电机支架 BRK, GENERATOR
EQ465i11000022 ปะเก็นปีกผีเสื้อ 节气门体密封垫 GSK, THROTTLE-BODY
EQ465i11000025 ปะเก็นท่อน้ำเข้า 进水管密封垫 GSK, ENGINE INLET
EQ465i11000031 น๊อตฝาสูบ 气缸盖连接螺栓 M10×1.25×87 1.1 CYLINDER HEAD BOLTS M10×1.25×87
EQ465i11000035 ปะเก็นคอยจุดระเบิด 分电器座密封垫 SEAL, DISTRIBUTOR SEAT
EQ465i11000047 ปะกับ/กันรุน 曲轴止推片 THRUST WASHERS
EQ465i11000049 มูเล่ย์เพลาข้อเหวี่ยง 主动三角皮带轮 ACTIVE STRAP WHEEL
EQ465i11000051 ปะเก็นปั๊มน้ำมันเครื่อง 机油泵垫 GASKET OIL PUMP
EQ465i11000052 ปะเก็นปั๊มน้ำ 水泵密封垫1.1 WATER PUMP GASKET 1.1
EQ465i11000054 ปะเก็นท่อร่วมไอเสีย 排气歧管密封垫 GASKET EXHAUST MANIFOLD.
EQ465i11000059 สกรูฝาสูบ 气缸盖罩螺栓 CYD HEAD COVER BOLT
EQ465i11000061 แหวนรองสกรูฝาวาล์ว 气缸盖罩螺栓垫圈总成 CYD COVER BOLT GSK
EQ465i11000063 ปะเก็นท่อร่วมไอดี 排气歧管密封垫 GSK, INTAKE MANIFOLD1.1
EQ465i11000064 ปะเก็นอ่างน้ำมันเครื่อง   ยกเลิก
EQ465i11000065 สปริงปรับตั้งสายพานไทมิ่ง 张紧轮弹簧 SPRING TIMING BELT
EQ465i11000077 สายพานไดชาร์จ1.1 (760) 三角皮带4PK760 ALTERNATOR BELT
EQ465i11000097 แผ่นเหล็กหลังเครื่อง 上隔板 TOP BAFFLE
EQ465i11000102 แท่นยึดไดชาร์จ 发电机托架总成 ALTERNATOR BRACKET
EQ465i11000105 แหวนรองน็อตยึดมูเลย์1.1 正时皮带轮垫圈 GSK
EQ465i11000122 สลักฟลายวีล1.1 前端盖定位销 FLYWHEEL BOLTS
EQ465i11000129 ขายึดเพลาลูกเบี้ยว 凸轮轴止推板 CAMSHAFT BRACKET
EQ465i11001014 ชุดยางแท่นเครื่องซ้าย 左悬挂托架软垫总成 MOUNTING - ENGINE LH
EQ465i11001028 ชุดยางแท่นเครื่องขวา 右悬挂托架软垫总成 MOUNTING - ENGINE RH
EQ465i11001040 ชุดยางแท่นเกียร์ 后悬挂托架软垫总成 REAR SSP
EQ465i11001050 ยางแท่นเกียร์ 后悬挂软垫总成 MOUNTING - TRANSMISSION
EQ465i11002002 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์2 主轴瓦 MAIN BEARING NO#2
EQ465i11002010 ชุดเสื้อสูบท่อนล่าง 1.1 气缸组件(下组件) CYLINDER SET
EQ465i11002013 ประกับเพลาข้อเหวี่ยง 主轴承盖 BEARING LID
EQ465i11002019 น็อตปะกับข้อเหวี่ยง1.1 曲轴主轴承盖螺栓 BEARING LID BOLT
EQ465i11002020 ฝาครอบหลังเครื่อง 曲轴后端盖 REAR COVER
EQ465i11002021 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์1 主轴瓦 MAIN SHANK BUSH
EQ465i11002022 ซีลข้อเหวี่ยงหลัง 曲轴后油封总成 REAR OIL GSK ASSY
EQ465i11002023 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์3 上主轴瓦 3 号 MAIN BEARING NO#3
EQ465i11002024 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์4 上主轴瓦 4 号 MAIN BEARING NO#4
EQ465i11002025 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์5 上主轴瓦 5 号 MAIN BEARING NO#5
EQ465i11002026 ชาร์ฟข้อเหวี่ยงเบอร์0 上主轴瓦 0 号 MAIN BEARING NO#0
EQ465i11002028 ปะเก็นน้ำข้างเครื่อง 封水端盖密封垫 GSK
EQ465i11002030 ปะเก็นหลังเครื่อง 曲轴后端盖密封垫 REAR COVER GSK
EQ465i11002031 โอริงฝักบัว 管接头“O”形密封圈 Φ15.5×Φ2.5O SHARP SEAL
EQ465i11003050 ฝาครอบวาล์ว 气缸盖罩总成 CYD HEAD COVER ASSY
EQ465i11003052 ฝาปิดน้ำมันเครื่อง 加油口盖 OIL CAP
EQ465i11003055 ปะเก็นฝาครอบวาล์ว 气缸盖罩密封垫1.1 CYD HEAD COVER GSK
EQ465i11003070 ปะเก็นฝาสูบ 气缸垫总成 CYLINDER HEAD GASKET.
EQ465i11004010 ชารฟก้านสูบเบอร์0 连杆总成(EQ465i2-20) JOINT SHANK ASSY
EQ465i11004011 ชารฟก้านสูบเบอร์1 连杆轴瓦 1 号 CONNROD BEARING NO#1
EQ465i11004012 ชารฟก้านสูบเบอร์2 连杆轴瓦 2 号 CONNROD BEARING NO#2
EQ465i11004013 ชารฟก้านสูบเบอร์3 连杆轴瓦 3 号 CONNROD BEARING NO#3
EQ465i11004014 ชารฟก้านสูบเบอร์4 连杆轴瓦 4 号 CONNROD BEARING NO#4
EQ465i11004015 ชารฟก้านสูบเบอร์5 连杆轴瓦 5 号 CONNROD BEARING NO#5
EQ465i11004028 ลูกสูบ STD 活 塞 0.25 PISTON 0.25
EQ465i11004030 ชุดแหวนลูกสูบ STD 活塞环组件 (更换品牌)(JAPAN) PISTON RING COMPONENTS
EQ465i11005011 ฟลายวีล 飞轮齿圈总成 FLYWHEEL
EQ465i11005014 น็อตฟลายวีล1.1 飞轮螺栓 M10×1×16.5 FLYWHEEL BOLT
EQ465i11007021 แหวนรองวาล์ว 气门弹簧底座 BOTTOM SEAT
EQ465i11007022 ซีลก้านวาล์ว 气门油封总成 VALVE OIL LID ASSY
EQ465i11007026 กระเดื่องวาล์ว 摇 臂 ROCKER
EQ465i11007028 ประกับวาล์ว 气门锥形锁块 TAPER LOCK BLOCK
EQ465i11007029 แหวนรองสปริงวาล์ว 气门弹簧座 VALVE SPRING SEAT
EQ465i11007030 สปริงวาล์ว 气门弹簧 VALVE SPRING
EQ465i11007032 วาล์วไอเสีย 排气门 EXHAUST VALVE1.1
EQ465i11007033 วาล์วไอดี 进气门 INTAKE VALVE1.1
EQ465i11007045 เพลากระเดื่องวาล์ว 摇臂轴 ROCKER SHAFT
EQ465i11008011 ท่อร่วมไอเสีย 排气歧管总成 EXHAUST MANIFOLD ASSY1.1
EQ465i11008012 แผ่นกันความร้อนท่อร่วมไอเสียล่าง 排气歧管内挡板总成 INNER BAFFLE ASSY
EQ465i11008014 แผ่นกันความร้อนท่อร่วมไอเสียบน 排气歧管外隔热板 OUTER H-ISL BOARD
EQ465i11008029 ฝาครอบวาล์วน้ำ 调温器盖 THERMOSTAT COVER
EQ465i11008031 ปะเก็นฝาครอบวาล์วน้ำ 调温器盖密封垫1.1 SEAL
EQ465i11009018 น็อตถ่ายน้ำมันเครื่อง 放油螺栓 BOLT
EQ465i11010010 กรองในอ่างน้ำมันเครื่อง 机油集滤器总成 OIL CULLENDER ASSY
EQ465i11011010 ปั๊มน้ำมันเครื่อง 机油泵总成1.2 PUMP ASSY1.2
EQ465i11011016 ซีลข้อเหวี่ยงหน้า 曲轴前油封总成 FRONT CRANK SEAL
EQ465i11012010 กรองน้ำมันเครื่อง
EQ465i11014022 ท่อสามทางฝาวาล์ว 三通管 3-CHANNEL PIPE
EQ465i11014025 ท่ออากาศ1.1 通风橡胶管Ⅰ AIR HOSE
EQ465i11021010 รอกสายพานไทมิ่ง 张紧轮总成1.1 TENSIONER ASSY1.1
EQ465i11022014 ซีลฝาไทมิ่ง 后罩壳橡胶圆垫圈 FRONT OIL SEAL
EQ465i11254028 ลูกสูบ 0.25 活 塞 0.25 PISTON
EQ465i11254030 ชุดแหวนลูกสูบ 0.25 活塞环 0.25 PISTON RING SET
EQ465i11307010 ปั๊มน้ำ 水泵总成1.2 PUMP ASSY1.2
EQ465i11504028 ลูกสูบ 0.50 活 塞 0.50 PISTON
EQ465i11504030 ชุดแหวนลูกสูบ 0.50 活塞 0.50 环组件 PISTON RING SET
EQ465i11600010 หวีคลัทช์ 离合器摩擦片总成 DISC ASSY1.1
EQ465i11602010 แผ่นคลัทช์ 离合器摩擦片总成 DISC ASSY1.1
EQ465i13600120 เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำ(สองขั้ว) 冷却液温度传感器1.1 COOLANT TEMP. SENSOR
EQ465i13701010 ไดชาร์จ 硅整流发电机总成 GENERATOR ASSY1.2
EQ465i13708010 ไดสตาร์ท 起动机总成 STARTER ASSY
EQ465i13772010 เซ็นเซอร์ฟลายวีล1.1 曲轴位置传感器1.1 CANKSHAFT POSITION SENSOR
EQ465i13810010 สวิทช์แรงดันน้ำมันเครื่อง 机油压力报警器总成  OIL PRESSURE ALARM
EQ465i211000010 เครื่องยนต์ทั้งชุด1.1 EQ465i-21 发动机总成(裸机) ENGINE ASSY
EQ465i211000164 ขายึดแอร์โฟ 歧管温度压力传感器支架 BRK
EQ465i211003010 ฝาสูบ 气缸盖总成465QDP CYLINDER COVER ASSY
EQ465i211003010JZ เครื่องยนต์1.1 EQ465i 发动机总成(裸机) ENGINE ASSEMBLY
EQ465i211004021 สลักลูกสูบ 活塞销 PISTON PIN
EQ465i211007043 น็อตล็อคแกนกระเดื่อง 摇臂轴紧固螺钉 M6×17 BOLT
EQ465i211008040 ท่อร่วมไอดี 进气歧管组件 INTAKE MANIFOLD
EQ465i211303010 ท่อเหล็กคอห่าน 进水管总成 WATER INTAKE PIPE
EQ465i213612010 ชุดรางหัวฉีด 燃油喷射器 FUEL INJECTOR
EQ465i213612011 หัวฉีด 喷油器 FUEL INJECTOR1.1

Reply all
Reply to author
Forward
0 new messages